1GE xPON ONT ONU tare da Router/Bridege tare da Takaddar Anatel

Anatel No.: 04266-19-12230

HZW-HG911(HGU) mini xPON ONT na'urar tasha ce, wacce ta shafi isashen watsa shirye-shiryen tsantsa. Yana ɗaukar ƙirar ƙaramin nau'in ƙaramin tsari tare da babban haɗin kai kuma yana iya samar da mu'amalar 1 GE (RJ45).Yana goyan bayan fasahar Layer 2 Ethernet sauyawa kuma yana da sauƙin kiyayewa da sarrafawa. Ana iya amfani da shi zuwa aikace-aikacen samun damar FTTH/FTTP don mazauna da masu amfani da kasuwanci. kuma yana da cikakkiyar yarda da ƙa'idodin fasaha kamar ITU-T G.984.x da kuma buƙatun fasaha na xPON
Kayan aiki.

Ma'auni na Interface

 

Darasi B+
Hankalin mai karɓa: -28dBm
Tsawon tsayi: Tx 1310 nm, Rx 1490 nm
Ƙididdiga na ƙasa: 2.488Gbps
Ƙididdigar Ƙarfafa bayanai: 1.244GpbsT
GPON: FSAN G.984.2 daidaitaccen yanayin SC/PC guda ɗaya fiber
28dB asarar haɗin gwiwa da nisa 20KM tare da 1:128

1*10/100/1000M tattaunawa ta atomatik
Cikakken Duplex/Rabin Duplex
Saukewa: RJ45
MDI/MDI-X ta atomatik
Nisan Watsawa Mita 100

Ma'aunin Na'ura

 

Girma (L x W x H) 120mm x 100mm x 30mm Tsarin wutar lantarki 12V DC, 0.5 A
Nauyi Game da 240 g Amfanin wutar lantarki a tsaye 2.5 W
Yanayin aiki 0°C zuwa +50°C Matsakaicin amfani da wutar lantarki 3 W
Yanayin aiki 10% RH zuwa 90% RH (ba mai haɗawa) Tashoshi 1GE
Shigar adaftar wuta 100-240V AC, 50/60 Hz Manuniya WUTA/PON/LOS/LAN

Ayyukan samfur

 

A yarda da ITU – T G.984Standard, daidaita GPON sama
Taimakawa ONU ganowa ta atomatik/ganewar hanyar haɗi/ haɓaka software mai nisa
Goyi bayan SNand LOID+Password hanyoyin rajista da yawa
Goyan bayan daidaitawar tashar tashar jiragen ruwa VLAN
Taimakawa koyon adireshin mac
Taimakawa ƙayyadaddun ƙimar tushen tashar jiragen ruwa da sarrafa bandwidth

Goyi bayan aikin juriya na watsa shirye-shirye
Goyi bayan igmp m/snooping/ yanayin wakili
Goyi bayan daidaitawar sarrafa nesa
Taimakawa Rarraba Bandwidth Mai Rarraba (DBA)
Goyi bayan aikin tuƙi mai layi uku
Gudanar da hanyar sadarwa ta EMS bisa SNMP, dacewa don kulawa
Goyan bayan aikin kashe ƙararrawa, mai sauƙi don gano matsalar haɗin gwiwa
Taimakawa tashar tashar jiragen ruwa-iko