• head_banner

Fiber Optic Transceivers

  • 10KM 100G QSFP28

    10KM 100G QSFP28

     

    HUA-QS1H-3110D daidaitaccen 100Gb/s Quad Small Form-factor Pluggable (QSFP28) na gani na gani.Yana bayar da ƙara yawan tashar tashar jiragen ruwa da jimillar ajiyar kuɗin tsarin.QSFP28 cikakken-duplex na gani na gani yana ba da watsawa mai zaman kansa 4 da karɓar tashoshi, kowannensu yana iya yin aiki na 25Gb/s don jimlar adadin bayanai na 100Gb/s akan 10km na fiber yanayin guda ɗaya.

  • 10KM 40G QSFP+ Optical Module

    10KM 40G QSFP+ Module Na gani

    TheQSFP+ An ƙirƙira samfuran transceiver don amfani a cikin 40 Gigabit a kowace sakan na biyu akan fiber multimode.Suna yarda da QSFP + MSA da IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4.Ƙararren mai watsawa na gani na transceiver ya haɗa da 4-tashar VCSEL (Vertical Cavity Surface Emitting Laser) tsararru, mai shigar da tashar tashar 4 da direban laser, sarrafawa da son rai. tubalan.Sashin mai karɓa na gani na mai ɗaukar hoto ya haɗa da tsararrun PIN photodiode na tashoshi 4, tashar TIA mai lamba 4, buffer fitarwa ta tashar 4, shingen sarrafawa.

     

     

     

  • 80KM 100G QSFP28

    80KM 100G QSFP28

    HUAQ100Zan tsara shi don aikace-aikacen sadarwa na gani mai nisan kilomita 80.Wannan tsarin ya ƙunshi mai watsawa na gani mai lamba 4, mai karɓa na gani mai-hanyoyi 4 da shingen gudanarwar module wanda ya haɗa da serial face 2 waya.Ana ninka siginar gani da gani zuwa filaye guda ɗaya ta hanyar haɗin ma'aunin LC na masana'antu.Ana nuna zanen toshe a cikin hoto 1.

     

     

     

  • 100M 40G QSFP+ Optical Module

    100M 40G QSFP+ Module Na gani

    TheQSFP+ An ƙirƙira samfuran transceiver don amfani a cikin 40 Gigabit a kowace sakan na biyu akan fiber multimode.Suna yarda da QSFP + MSA da IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4.Ƙararren mai watsawa na gani na transceiver ya haɗa da 4-tashar VCSEL (Vertical Cavity Surface Emitting Laser) tsararru, mai shigar da tashar tashar 4 da direban laser, sarrafawa da son rai. tubalan.Sashin mai karɓa na gani na mai ɗaukar hoto ya haɗa da tsararrun PIN photodiode na tashoshi 4, tashar TIA mai lamba 4, buffer fitarwa ta tashar 4, shingen sarrafawa.

     

     

     

  • 40KM 40G QSFP Optical Module

    40KM 40G QSFP Module Na gani

     

    TheHUAQ40Eshi ne tsarin transceiver da aka tsara don aikace-aikacen sadarwa na gani mai nisan kilomita 40.Zane ya dace da 40GBASE-ER4 na ma'aunin IEEE P802.3ba.Tsarin yana canza tashoshi na shigarwa na 4 (ch) na bayanan lantarki na 10Gb/s zuwa siginar gani na 4 CWDM, kuma ya ninka su cikin tashoshi ɗaya don watsawar gani na 40Gb/s.Komawa, a gefen mai karɓa, ƙirar ƙirar tana ƙaddamar da shigarwar 40Gb/s cikin siginar tashoshi 4 CWDM, kuma yana canza su zuwa bayanan lantarki na tashar tashar tashar 4.

    Matsakaicin tsayin tsayi na tashoshi na 4 CWDM sune 1271, 1291, 1311 da 1331 nm a matsayin mambobi na grid na CWDM da aka ayyana a cikin ITU-T G694.2.Yana ƙunshe da mai haɗin LC duplex don mahaɗar gani da kuma mai haɗin fil 38 don ƙirar lantarki.Don rage tarwatsawar gani a cikin tsarin dogon ja da baya, dole ne a yi amfani da fiber-mode fiber (SMF) a cikin wannan tsarin.

    An ƙirƙira samfurin tare da nau'i nau'i, haɗin gani/lantarki da kuma dubawar bincike na dijital bisa ga Yarjejeniyar Tushen Tushen QSFP (MSA).An ƙera shi don saduwa da mafi tsananin yanayin aiki na waje gami da zafin jiki, zafi da tsangwama EMI.

    Tsarin yana aiki daga wutar lantarki guda ɗaya + 3.3V da LVCMOS / LVTTL siginar sarrafawa na duniya kamar Module Present, Sake saitin, Katsewa da Yanayin Ƙarfin Ƙarfin yana samuwa tare da kayayyaki.Akwai keɓancewar siriyal mai waya 2 don aikawa da karɓar ƙarin hadaddun siginonin sarrafawa da samun bayanan bincike na dijital.Ana iya magance tashoshi guda ɗaya kuma ana iya rufe tashoshin da ba a yi amfani da su ba don mafi girman sassaucin ƙira.

     

    Wannan samfurin yana juyar da bayanan shigarwar lantarki na tashoshi 4-tashar 10Gb/s zuwa siginar gani na CWDM (haske), ta hanyar tsararriyar Rarraba Rarraba Feedback Laser (DFB).Hasken yana haɗuwa da sassan MUX azaman bayanan 40Gb/s, yana yaɗawa daga tsarin watsawa daga SMF.Samfurin mai karɓa yana karɓar shigarwar siginar gani na 40Gb/s CWDM, kuma yana lalata shi cikin tashoshi 10Gb/s guda 4 guda 4 tare da tsayi daban-daban.Ana tattara kowane haske mai tsayi ta hanyar avalanche photodiode (APD), sannan a fitar dashi azaman bayanan lantarki bayan an inganta shi ta farko ta TIA sannan ta hanyar amplifier.

     

    TheHUAQ40Ean ƙera shi tare da nau'i nau'i, haɗin gani/lantarki da kuma ƙirar bincike na dijital bisa ga Yarjejeniyar Maɓuɓɓuka Maɗaukaki na QSFP (MSA).An ƙera shi don saduwa da mafi tsananin yanayin aiki na waje gami da zafin jiki, zafi da tsangwama na EMI.Tsarin yana ba da babban aiki sosai da haɗin kai, ana iya samun dama ta hanyar hanyar sadarwa ta waya biyu.

     

     

     

  • 10G XFP BIDI Optical Module

    10G XFP BIDI Module Na gani


    HUANET'SHUA-XP1596-ZR, L Small Form Factor 10Gb/s (XFP) transceivers sun bi ƙayyadaddun yarjejeniyar XFP Multi-Source (MSA) na yanzu.Su ne mai jigilar yarjejeniya da yawa na gaskiya wanda ke bin 100km SONET OC-192 da SDH STM-64 a kowane ITU-T G.959.1, kuma suna goyan bayan 10GBASE-ZR/ZW 80km 10-Gigabit Ethernet, 10-Gigabit Fiber Channel, da duka. masu alaƙa ITU-T G.709 FEC (OTN) ƙimar bayanai.Ana samun ayyukan bincike na dijital ta hanyar keɓancewar siriyal mai waya 2, kamar yadda aka ƙayyade a cikin XFP MSA.

     

  • 10G XFP CWDM Optical Module

    Module na gani na 10G XFP CWDM

    HUANET HUAXCxx1XL-CDH1shine Transceiver yana nuna kyakkyawan kwanciyar hankali na tsawon tsayi, ƙirar farashi mai tsada.An tsara shi don 10G CWDM SDH, 10GBASE-ZR/ZW da 10G Fiber- Channel aikace-aikace.Mai jujjuyawar ya ƙunshi sassa biyu: Sashen watsawa ya haɗa da sanyaya Laser EML.Kuma sashin mai karɓa ya ƙunshi APD photodiode hadedde tare da TIA.Duk kayayyaki sun gamsu da buƙatun aminci na Laser na aji I.Mai ɗaukar hoto na CWDM XFP yana ba da ingantacciyar hanyar dubawa, wanda ke ba da damar samun dama ga ainihin sigogin aiki na na'ura kamar zazzabi mai ɗaukar hoto, halin yanzu na Laser, ikon gani da aka watsa, karɓar ikon gani da ƙarfin wutar lantarki.

     

  • 10G XFP DWDM

    10G XFP DWDM

     

    HUANET HUAXDxx1XL-CD80 shine DWDM XFP Transceiver yana nuna kyakkyawan kwanciyar hankali na tsawon lokaci, yana goyan bayan aiki a tashar 100GHz, ƙirar inganci mai tsada.An tsara shi don 10G DWDM SDH, 10GBASE-ZR da 10G Fiber- Channel aikace-aikace.Mai jujjuyawar ya ƙunshi sassa biyu: Sashen watsawa ya haɗa da Laser EML mai sanyi.Kuma sashin mai karɓa ya ƙunshi APD photodiode hadedde tare da TIA.Duk nau'ikan sun gamsu da bukatun aminci na aji na I Laser.DWDM XFP transceiver yana samar da ingantacciyar hanyar dubawa, wanda ke ba da damar samun dama ga sigogin aiki na na'ura na zahiri kamar zazzabi mai jujjuyawa, ra'ayi na Laser na yanzu, ikon gani na gani, karɓar ikon gani da ƙarfin wutar lantarki.

     

     

     

     

  • 10G XFP Dual Fiber Optical Module

    10G XFP Dual Fiber Optical Module

    HUANET'SHUA-XP1596-ZR, L Small Form Factor 10Gb/s (XFP) transceivers sun bi ƙayyadaddun yarjejeniyar XFP Multi-Source (MSA) na yanzu.Su ne mai jigilar yarjejeniya da yawa na gaskiya wanda ke bin 100km SONET OC-192 da SDH STM-64 a kowane ITU-T G.959.1, kuma suna goyan bayan 10GBASE-ZR/ZW 80km 10-Gigabit Ethernet, 10-Gigabit Fiber Channel, da duka. masu alaƙa ITU-T G.709 FEC (OTN) ƙimar bayanai.Ana samun ayyukan bincike na dijital ta hanyar keɓancewar siriyal mai waya 2, kamar yadda aka ƙayyade a cikin XFP MSA.

     

     

     

  • 10G SFP+ BIDI

    10G SFP+ BIDI

    HUA-NET SFP + ZR Transceiver an tsara shi don 8.5G/10G Fiber- Channel da aikace-aikacen 10GBE.

    Mai jujjuyawar ya ƙunshi sassa biyu: Sashen watsawa ya haɗa da Laser EML mai sanyi.Kuma sashin mai karɓa ya ƙunshi APD photodiode hadedde tare da TIA.Duk kayayyaki sun gamsu da buƙatun aminci na Laser na aji I.HUA-NET SFP + ZR Digital diagnostics ayyuka suna samuwa ta hanyar 2-waya serial interface, kamar yadda aka ƙayyade a cikin SFF-8472, wanda ke ba da damar yin amfani da ainihin lokaci zuwa sigogi na aiki na na'ura kamar zafin jiki na transceiver, Laser bias current, watsa wutar lantarki, karɓa. ikon gani da kuma transceiver wadata ƙarfin lantarki.

     

     

     

     

  • 10G SFP+ CWDM Optical Module

    10G SFP+ CWDM Module Na gani


    HUANET's HUACxx1XL-CDH1CWDM 10Gbps SFP+ transceiver an ƙera shi don watsawa da karɓar bayanan gani akan fiber na gani guda ɗaya don tsayin hanyar haɗin gwiwa 100km.Wannan transceiver ya ƙunshi sassa biyu: Sashen watsawa ya haɗa da Laser CWDM EML.Kuma sashin mai karɓa ya ƙunshi APD photodiode hadedde tare da TIA.Duk kayayyaki sun gamsu da buƙatun aminci na Laser na aji I.Ana samun ayyukan bincike na dijital ta hanyar keɓancewar siriyal mai lamba 2, kamar yadda aka ƙayyade a cikin SFF-8472, wanda ke ba da damar samun dama ga sigogin aiki na na'urar a zahiri kamar zazzabi mai jujjuyawa, halin yanzu na Laser, ƙarfin gani da aka watsa, karɓar ikon gani da ƙarfin wutar lantarki ta transceiver. .

     

     

     

     

  • 10G SFP+ Dual Fiber Optical Module

    10G SFP+ Dual Fiber Optical Module

     

    HUA-NET SFP + ZR Transceiver an tsara shi don 8.5G/10G Fiber- Channel da aikace-aikacen 10GBE.

    Mai jujjuyawar ya ƙunshi sassa biyu: Sashen watsawa ya haɗa da Laser EML mai sanyi.Kuma sashin mai karɓa ya ƙunshi APD photodiode hadedde tare da TIA.Duk kayayyaki sun gamsu da buƙatun aminci na Laser na aji I.HUA-NET SFP + ZR Digital diagnostics ayyuka suna samuwa ta hanyar 2-waya serial interface, kamar yadda aka ƙayyade a cikin SFF-8472, wanda ke ba da damar yin amfani da ainihin lokaci zuwa sigogi na aiki na na'ura kamar zafin jiki na transceiver, Laser bias current, watsa wutar lantarki, karɓa. ikon gani da kuma transceiver wadata ƙarfin lantarki.

     

     

12Na gaba >>> Shafi na 1/2